Trung Quốc Mô-đun quang thu phát & Mô-đun SFP Transceiver nhà sản xuất

chuyên nghiệp Mô-đun quang thu phát nhà sản xuất trong ngành
Chuyên gia trực tuyến
Nhận hỗ trợ qua thư điện tử

Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.

Thâm Quyến Hilink Technology Co., Ltd. được thành lập vào năm 2007. Chúng tôi chuyên sản xuất và tiếp thị các sản phẩm cáp quang. Năng lực cốt lõi của chúng tôi là sợi quang QSFP28, DWDM CWDM SFP / XFP và các giải pháp mạng của FWDM, DWDM CWDM WDM, MPO AAWG, v.v. phần lớn áp dụng trong điện toán đám mây, trung tâm dữ liệu, truy cập mạng, v.v. Để cải thiện các sản phẩm chính và hiệu suất giải pháp ...
TIẾP XÚC
Trung Quốc Shenzhen HiLink Technology Co.,Ltd.
Công việc của chúng ta
Trung Quốc cung cấp hàng đầu của Mô-đun quang thu phát & Mô-đun SFP Transceiver
Kiểm soát chất lượng
Hilink cung cấp các sản phẩm hạng 1 và đảm bảo chất lượng tốt để giữ cho khách hàng của chúng tôi phát triển. Sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra đầy đủ tất cả trước khi giao hàng và có bảo hành ...
Tìm hiểu thêm