Hilink sẽ tham dự Triển lãm NETCOM2019 ngày 26-29 tháng 8 năm 2019 tại Brazil

April 27, 2019

tin tức mới nhất của công ty về Hilink sẽ tham dự Triển lãm NETCOM2019 ngày 26-29 tháng 8 năm 2019 tại Brazil

                                                                 

Hilink sẽ tham dự   Triển lãm NETCOM2019 ngày 26-29 tháng 8 năm 2019 tại Brazil

Chúng tôi chân thành mời bạn đến gian hàng của chúng tôi, No B14D
Để tìm hiểu về thông tin sản phẩm của chúng tôi.
Cảm ơn bạn đã ủng hộ và tin tưởng!
Trung tâm Triển lãm:

Giới thiệu về NETCOM

NetCom sẽ có Internet & Intranet, Bảo mật - Quản lý rủi ro, Máy tính, Quan hệ công chúng & Quảng cáo, Viễn thông, Mạng máy tính, Quản lý tài liệu điện tử, Tiếp thị và bán hàng, v.v.

Giới thiệu về công ty

Hilink là chuyên gia thu phát quang, Cáp gắn trực tiếp và thiết bị thụ động quang học của công ty bán hàng R & D, hoàn toàn dành cho phát triển sản phẩm, sản xuất, phân phối và dịch vụ khách hàng.

Chúng tôi cung cấp độ phân giải hiệu quả cao cho các sự cố trong Truyền thông cáp quang cho người dùng trên toàn thế giới. Chúng tôi cung cấp các bộ thu phát quang tích cực, trung tâm dữ liệu DAC và các sản phẩm thụ động cho các nhà khai thác toàn cầu, nhà phân phối kênh và nhà sản xuất thiết bị:

1. Bộ thu phát quang chủ động: 100G QSFP28 CFP2 / 40G QSFP + / SFP + / XFP / CFP / SFP / SFP28 / CWDM / DWDM / v.v.

2. Cáp gắn trực tiếp cho trung tâm ngày: Cáp đồng 40G QSFP + AOC / 40G và 10G chủ động hoặc thụ động, v.v.

3. Các thiết bị CWDM và DWDM quang thụ động, Mux / Demux, Patchcord, Bộ suy giảm, sản phẩm cáp MPO / MTP, v.v.

Trong khi đó, việc sản xuất và quản lý khoa học lớn đã khiến chi phí giảm. Vì vậy, chúng tôi có một mức giá cạnh tranh. Chúng tôi cố gắng hết sức để đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng, cung cấp sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ hoàn hảo.