Hilinktech công bố mô-đun SFP 120km 10G không có EDFA

April 23, 2021

HILINK'S HLPG120Dlà 120KM với mô-đun thu phát quang 10Gb / s rất nhỏ gọn cho các ứng dụng truyền thông quang nối tiếp ở tốc độ 10Gb / s.CácHLPG120Dchuyển đổi luồng dữ liệu điện nối tiếp 10Gb / s thành tín hiệu đầu ra quang 10Gb / giây và tín hiệu đầu vào quang 10Gb / giây thành luồng dữ liệu điện nối tiếp 10Gb / s.Giao diện điện tốc độ cao 10Gb / s hoàn toàn phù hợp với đặc điểm kỹ thuật SFI.

Tanh ấy hiệu suất cao 1550nm CML làm mát máy phát và độ nhạy cao APD bộ thu cung cấp hiệu suất vượt trội cho các ứng dụng Ethernet lên đến 120km các liên kết.

Mô-đun SFP + tuân thủS với SFF-8431, SFF-8432 và IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR.Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472.

 

Đặc trưng:

² Độ phân tán từ 0 đến +2400 ps / nm Khả năng chịu đựng (tầm với ~ 120km mà không có bù phân tán)

² Hỗ trợ 9,95 đến 11.3Tốc độ bit Gb / s

² Hot-Pluggable

² LC hai mặt tư nối

² 1550nm nguội lạnh CML hệ thống điều khiển, APD máy dò ảnh

² SMF liên kết đến 120km

² Giao diện 2 dây cho các thông số kỹ thuật quản lý phù hợp với giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số SFF 8472

² Nguồn cung cấp: + 3.3V

² Ptiêu dùng của chủ nợ<1,8W

² Phạm vi nhiệt độ: 0 ~ 70 ° C

² Tuân thủ RoHS

tin tức mới nhất của công ty về Hilinktech công bố mô-đun SFP 120km 10G không có EDFA  0