• Modun thu phát Multimode 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0,5 km Hai LC
  • Modun thu phát Multimode 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0,5 km Hai LC
Modun thu phát Multimode 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0,5 km Hai LC

Modun thu phát Multimode 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0,5 km Hai LC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: GLC-SX-MMD-H

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, Túi nhựa, Hộp bán lẻ hoặc theo yêu cầu
Thời gian giao hàng: 1-6 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 500000 chiếc / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tốc độ dữ liệu: 1,25g Bước sóng: 850NM
Khoảng cách M: 500 Đầu nối: Dual LC
DDM: Phương tiện truyền thông: Multi-mode
Điểm nổi bật:

sfp fiber transceiver

,

sfp fiber module

Mô tả sản phẩm

Modun thu phát Multimode 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0,5 km Hai LC

Modun thu phát Multimode 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0,5 km Hai LC

Tính năng, đặc điểm:

♦ Tốc độ dữ liệu kép của hoạt động 1.25Gbps / 1.063Gbps

Máy quang phổ laser 850nmVCSEL và đèn pin cho truyền 550m

Phù hợp với SFP MSA và SFF-8472 với khay tiếp hợp LC

DDM hoặc DOM Fuction

Hiệu chuẩn bên trong hoặc hiệu chuẩn bên ngoài

Tương thích với SONET OC-24-LR-1 và ROHS

Nhiệt độ trường hợp trong khoảng từ 0 ° C đến + 70 ° C (Thương mại)

2 Ứng dụng:

1 Gigabit Ethernet

2 Chuyển sang Giao diện chuyển đổi

3 Các ứng dụng backplane chuyển mạch

4 Giao diện Router / Server

5 Các hệ thống truyền dẫn quang khác

3 Tổng quát

Bộ thu phát quang học phù hợp với Thỏa thuận Đa nguồn (MSA) và SFF-8472 (Small-Form Factor Pluggable). G LC-SX-MMD có đầu nối 1000Base-SX (kết nối ngắn) để kết nối Gigabit qua cáp quang. Nó dùng cho sợi đa mode và hoạt động ở bước sóng 850nm, truyền dẫn có thể đạt khoảng cách 550m. GLC-SX-MMD phù hợp với cổng Gigabit Ethernet và liên kết cổng với mạng. Chúng tôi cung cấp các mô-đun thu phát GLC-SX-MMD tương thích chất lượng với mức giá rất cạnh tranh. Và giao hàng sẽ nhanh chóng.

Thông số kỹ thuật nhanh:

P / N GLC-SX-MMD
Datarate 1,25Gbps
Wavelenght 850nm
Khoảng cách 0,5 km
Transmitter VCSEL
Người nhận GHIM
DDM / DOM Vâng
Phương tiện truyền thông MMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
Thương hiệu Tương thích Có sẵn Cisco, Alcatel, Juniper, Huawei vv ...

Modem thu phát Gigabit Ethernet

Tham khảo Thông số kỹ thuật

Số phần của Cisco Sự miêu tả
GLC-T = Môđun thu phát 1000BASE-T SFP cho dây đồng loại 5, đầu nối RJ-45
GLC-SX-MM = Module thu phát 1000BASE-SX SFP cho bước sóng MMF, bước sóng 850nm, kết nối LC / PC kép
GLC-LH-SM = Module thu phát 1000BASE-LX / LH SFP cho MMF và SMF, bước sóng 1310 nm, kết nối LC / PC kép
GLC-ZX-SM = Module thu phát 1000BASE-ZX SFP cho SMF, bước sóng 1550 nm, kết nối LC / PC kép

GLC-BX- D = Module 1000BASE-BX10 SFP cho SMF đơn, 1490 nm TX / 1310-nm RX bước sóng, đầu nối LC / PC đơn
GLC-BX-U = Module 1000BASE-BX10 SFP cho SMF một dải, bước sóng RX RX / TX 1490-nm 1310 nm, đầu nối LC / PC đơn
GLC-2BX-D = Mô-đun SBS 1000BASE-BX10 1000 kênh cho SMF một dải, bước sóng RX TX 1490-nm TX / 1310-nm, hai đầu nối LC / PC đơn
SFP-GE-S = Module thu phát 1000BASE-SX SFP cho bước sóng MMF, bước sóng 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối LC / PC kép
SFP-GE-L = Modun thu phát 1000BASE-LX / LH SFP cho MMF và SMF, bước sóng 1300 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối LC / PC kép
SFP-GE-Z = Môđun thu phát 1000BASE-ZX SFP cho SMF, bước sóng 1550 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, kết nối LC / PC kép
SFP-GE-T =

Môđun thu phát 1000BASE-T SFP cho dây đồng loại 5, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng, đầu nối RJ-45

Lợi thế cạnh tranh:


1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
4. Tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Lô hàng

Express quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS và như vậy. Phải mất 3-7 ngày.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Modun thu phát Multimode 1000Base SX SFP GLC-SX-MMD 850nm 0,5 km Hai LC bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.