• 1310nm 10km LR Tương thích với Cisco SFP + Module thu phát, 10Gigabit Ethernet SFP +
  • 1310nm 10km LR Tương thích với Cisco SFP + Module thu phát, 10Gigabit Ethernet SFP +
1310nm 10km LR Tương thích với Cisco SFP + Module thu phát, 10Gigabit Ethernet SFP +

1310nm 10km LR Tương thích với Cisco SFP + Module thu phát, 10Gigabit Ethernet SFP +

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: SFP-10G-LR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Đóng gói vỉ
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 100PCS mỗi ngày
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Bước sóng: 1310nm Dữ liệu: 10Gbs
Khoảng cách: 10 KM Trọn gói: SFP
Loại phương tiện: SMF Nguồn: DFB
Điểm nổi bật:

sfp+ optical module

,

10g sfp+ module

Mô tả sản phẩm

1310nm 10km LR Tương thích với Cisco SFP + Module thu phát, 10Gigabit Ethernet SFP +

1310nm 10KM LR Module Tương thích SFP + Transceiver của Cisco, 10 Gigabit Ethernet SFP +

Chi tiết nhanh:

SFP-10G-LR CISCO mô-đun thu phát tương thích

1. Mẫu: SFP +
2. Tốc độ dữ liệu: 10Gb / s
3. Phạm vi tiếp cận: 10km SMF
4. Wavelenth: 1310nm
5. Đầu nối: LC Dulplex
6. Các ứng dụng: Ethernet 10GBASE-LR 10G
7.DDM / DOM: Có

Thông tin chi tiết sản phẩm

Mã số SFP-10G-LR Tên nhà cung cấp Hilink
Loại biểu mẫu SFP + Tốc độ dữ liệu tối đa 10Gb / giây
Bước sóng 1310nm Khoảng cách cáp tối đa 10 KM
Giao diện LC song công Thành phần quang học DFB1310nm
Loại cáp SMF Hỗ trợ DOM Vâng
Năng lượng TX -8,2 ~ 0,5dBm Độ nhạy thu <-14,4dBm
Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F) Mã hài hòa HTS 8517706000

Tính năng chung:

♦ Giao diện quang học tương thích với IEEE 802.3ae

Giao diện điện tương thích với SFF-8431

Hot Pluggable

Máy phát DFB 1310nm, máy phát hiện hình ảnh PIN Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 đến 70 ° C

Sự tiêu thụ ít điện năng

Áp dụng cho kết nối SMF 10km

Vỏ bọc kim loại cho hiệu năng EMI cao cấp

Phần mềm nâng cao cho phép thông tin mã hóa hệ thống của khách hàng được lưu trữ trong bộ thu phát

Giải pháp SFP + hiệu quả về chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn

Ứng dụng

10GBASE-LR ở 10.3125Gb / giây

10GBASE-LW ở mức 9,953Gb / giây

Các liên kết quang học khác

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
1310nm 10km LR Tương thích với Cisco SFP + Module thu phát, 10Gigabit Ethernet SFP + bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.