• 16 Kênh thụ động DWDM Mux Mô-đun Demux C Band Chế độ đơn Phương tiện truyền thông Hilinksy
  • 16 Kênh thụ động DWDM Mux Mô-đun Demux C Band Chế độ đơn Phương tiện truyền thông Hilinksy
  • 16 Kênh thụ động DWDM Mux Mô-đun Demux C Band Chế độ đơn Phương tiện truyền thông Hilinksy
16 Kênh thụ động DWDM Mux Mô-đun Demux C Band Chế độ đơn Phương tiện truyền thông Hilinksy

16 Kênh thụ động DWDM Mux Mô-đun Demux C Band Chế độ đơn Phương tiện truyền thông Hilinksy

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilinksys
Chứng nhận: CE ISO Rohs
Số mô hình: HL-DW-XXXX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Conector: SC LC FC Bước sóng: Băng tần C
Bảo hành: 3 tuổi Mất chèn: 3db
kênh không gian: 0,8nm loại phương tiện truyền thông: Chế độ đơn
Điểm nổi bật:

bộ ghép kênh dwdm

,

bộ lọc dwdm

Mô tả sản phẩm

16 Kênh thụ động DWDM Mux Mô-đun Demux C Band Chế độ đơn Phương tiện truyền thông Hilinksy

100GHZ 16 kênh DWDM 1U Khung gầm có khung DWDM MUX / DEMUX LC / APC

Đặc điểm di truyền

  • DWDM 16 kênh với cả bộ ghép kênh và bộ tách kênh trong đơn vị
  • Dễ dàng cài đặt, không cần cấu hình
  • Sản phẩm thân thiện với môi trường, hoàn toàn thụ động, không cần nguồn điện và không cần làm mát khi vận hành!
  • Độc lập, không cần thiết bị nào khác
  • Được sử dụng trong 2 sợi và sợi đơn
  • Có thể được kết nối với bất kỳ loại sợi
  • Mất chèn thấp - cách ly cao
  • Dễ dàng tháo rời để làm sạch
  • Hoàn toàn phổ biến, hoạt động hai chiều trên bất kỳ cổng nào
  • Hoàn toàn minh bạch ở tất cả các tốc độ dữ liệu và giao thức
  • Độ tin cậy cao, MTBF 100 năm
  • Telcordia / Bellcore GR-1209 và GR-1221 đủ điều kiện
  • Chấp nhận mọi tốc độ dữ liệu và mọi giao thức trên bất kỳ cổng nào lên tới 10 Gbps, cũng như 40 Gbps (DPSK, DQPSK) và 100 Gbps (DP-QPSK)
  • Cửa sổ 1310nm tùy chọn có thể được tích hợp liền mạch

Ứng dụng

  • Bất kỳ thiết bị sử dụng bộ thu phát 200 GHz hoặc 100 GHz ITU-T.
  • Với cửa sổ 1310 tùy chọn, mọi thiết bị sử dụng bộ thu phát 1310nm.
  • SONET OC-3 đến OC-192, SDH STM-1 đến STM-64, GBIC, SFP, XFP, Xenpak, Ethernet qua cáp quang, ATM qua cáp quang v.v ...

Tuân thủ

Telcordia GR-1209-CORE-2001

Telcordia GR-1221-CORE-1999

ITU-T G.694.1

RoHS

Mô-đun Mux / Demux 1xN DWDM

Thông số
Không gian kênh (GHz) 100 200
Số kênh 1 * 4 1 * 8 1 * 16 1 * 4 1 * 8 1 * 16
Bước sóng trung tâm (nm) Lưới ITU
Độ chính xác bước sóng trung tâm (nm) ± 0,05 ± 0,1
Băng thông kênh (@ -0,5dB) (nm) 0,22 0,5
Loại sợi SMF-28e với ống lỏng 900um hoặc khách hàng chỉ định
IL (dB) 1 1,5 2.2 1.7 2.9 3,8
Băng thông Ripple (dB) 0,35 0,4 0,5 0,35 0,4 0,5
Cách ly (dB) Kênh liền kề 25 28
Kênh không liền kề 40
PDL (dB) 0,2
PMD (ps) 0,1
RL (dB) 45
Chỉ thị (dB) 50
Công suất quang tối đa (mw) 500
Nhiệt độ hoạt động (° C) -40 ~ 85
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ 85
Gói BOX (mm) 100 * 80 * 10 hoặc 140 * 115 * 18
Gói LGX 1U, 2U
Gói giá treo 19 '' 1U

Sản phẩm cho thấy

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
16 Kênh thụ động DWDM Mux Mô-đun Demux C Band Chế độ đơn Phương tiện truyền thông Hilinksy bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.