• 25G SFP28 SR SFP + Mô-đun thu phát đa chế độ MMF 850nm với đầu nối LC
  • 25G SFP28 SR SFP + Mô-đun thu phát đa chế độ MMF 850nm với đầu nối LC
  • 25G SFP28 SR SFP + Mô-đun thu phát đa chế độ MMF 850nm với đầu nối LC
25G SFP28 SR SFP + Mô-đun thu phát đa chế độ MMF 850nm với đầu nối LC

25G SFP28 SR SFP + Mô-đun thu phát đa chế độ MMF 850nm với đầu nối LC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-25G-SFP28 MM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: hộp & thùng carton hoặc gói tùy chỉnh
Thời gian giao hàng: 1-6 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 5000pcs/tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Giãn cách kênh: 850nm Loại chất xơ: Đa chế độ
Đầu nối: LC Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 70 ° C
biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh ROHS: Tuân thủ
Bảo hành: 3 tuổi Truyền dữ liệu: 25G
Điểm nổi bật:

sfp+ optical transceive

,

10g sfp+ module

Mô tả sản phẩm

25G SFP28 SR SFP + Mô-đun thu phát đa chế độ MMF 850nm với đầu nối LC

25G MMF 850nm 100m SFP Mô-đun sợi quang SFP thu phát quang 100m

Bộ thu phát 25G SFP28, Bộ thu phát VCSEL 25Gigabit SFP28 850nm này được thiết kế để truyền và nhận dữ liệu quang trên sợi quang đa mode 50 mm OM3 70m và OM4 100m.

Giao diện điện mô-đun SFP28 SR tuân thủ các thông số kỹ thuật điện của SFI. Trở kháng đầu vào máy phát và đầu ra máy thu là vi sai 100 Ohms. Các dòng dữ liệu được ghép nối bên trong AC. Mô-đun cung cấp kết thúc vi sai và giảm vi sai để chuyển đổi chế độ chung để chấm dứt tín hiệu chất lượng và EMI thấp. SFI thường vận hành hơn 200 mm vật liệu FR4 cải tiến hoặc lên đến khoảng 150mm FR4 tiêu chuẩn với một đầu nối.

Sự miêu tả

Đặc điểm kỹ thuật
Tên sản phẩm
25G SFP28 MMF
dòng sản phẩm
HL-SFP28-SR
Tốc độ truyền
25G
Điện áp làm việc
3,3V
Phạm vi nhiệt độ thương mại
0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Chất liệu vỏ
kim loại
Khoảng cách truyền
100m
Bước sóng
850nm
Giao diện
LC


Tính năng, đặc điểm

  • Yếu tố hình thức SFP28 cắm nóng
  • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 25Gbps
  • Độ dài liên kết tối đa 70m trên OM3 MMF và 100m trên OM4 MMF
  • Máy dò ảnh và mã PIN 850nm VCSEL
  • CDR nội bộ trên cả kênh Máy phát và Máy thu
  • Ổ cắm đôi LC
  • Nguồn điện 3,3V
  • Tản điện <1W
  • Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện I2C
  • Tuân thủ RoHS-6
  • Phạm vi nhiệt độ trường hợp thương mại: 0 ° C đến 70 ° C



Các ứng dụng

25,78Gb / s làn đơn 100GE SR4





Giao hàng & thanh toán
1. Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, UPS, EMS, UPS, TNT và vv
2. Thanh toán: T / T, Western Union, Paypal, v.v.


Bảo hành
>& Thương hiệu mới.
Có sẵn & OEM / ODM.
Càng & 100% qua kiểm tra chất lượng và kiểm tra lão hóa.
Bảo hành & 3 năm (Kể từ ngày giao hàng).

Hỗ trợ kỹ thuật viên
Chúng tôi hỗ trợ hướng dẫn kỹ thuật để giải quyết sự cố hoặc các thành phần thay thế và cung cấp dự án cấu hình mạng liên quan.
Dịch vụ sau bán hàng
Chúng tôi có dịch vụ sau 24 giờ, hứa sẽ cung cấp dịch vụ kỹ thuật hoặc hướng dẫn bất cứ lúc nào.
Đồng nghiệp của chúng tôi sẽ đáp ứng yêu cầu của khách hàng trong 12 giờ sau khi xảy ra trường hợp khẩn cấp.


Loạt sản phẩm

Hilink cung cấp các bộ thu phát quang tích cực, trung tâm dữ liệu DAC và các sản phẩm thụ động cho các nhà khai thác toàn cầu, nhà phân phối kênh và nhà sản xuất thiết bị:

1. Bộ thu phát quang tích cực: 100G QSFP28 CFP2 / 40G QSFP + / SFP + / XFP / X2 / XENPAK / SFP / GBIC / CWDM / DWDM / v.v.

2. Cáp được gắn trực tiếp cho trung tâm ngày 100G QSFP28, 40G QSFP + AOC / 40G và 10G Cáp đồng chủ động hoặc thụ động, v.v.

3. Các thiết bị CWDM và DWDM quang thụ động, Mux / Demux, Patchcord, Bộ suy giảm, sản phẩm cáp MPO / MTP, v.v.

Chúng tôi cố gắng hết sức để đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng, cung cấp sản phẩm tuyệt vời và dịch vụ hoàn hảo.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
25G SFP28 SR SFP + Mô-đun thu phát đa chế độ MMF 850nm với đầu nối LC bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.