• HL- Định nghĩa Bộ chuyển đổi phương tiện quang học video tương tự TVI / CVI / AHD 1310nm / 1550nm
  • HL- Định nghĩa Bộ chuyển đổi phương tiện quang học video tương tự TVI / CVI / AHD 1310nm / 1550nm
HL- Định nghĩa Bộ chuyển đổi phương tiện quang học video tương tự TVI / CVI / AHD 1310nm / 1550nm

HL- Định nghĩa Bộ chuyển đổi phương tiện quang học video tương tự TVI / CVI / AHD 1310nm / 1550nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilink
Chứng nhận: CE, ROHS,
Số mô hình: Bộ chuyển đổi sợi quang

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 100 cái / tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Sản lượng điện năng: -8 ~ 3dBm Sợi quang: Đa chế độ 50 / 125u mult Đa chế độ 62,5 / 125u , Chế độ đơn 9 / 125u
Độ nhạy Rx: -26dBm Độ dài sóng: 1310nm / 1550nm
Đầu nối quang: FC ST SC (tùy chọn) Khoảng cách: 0 ~ 550M (MM) / 0 ~ 80KM (SM) (Khoảng cách mặc định là 20Km)
Khách hàng:
Điểm nổi bật:

chuyển đổi phương tiện truyền thông internet

,

chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang

Mô tả sản phẩm

HL- Định nghĩa Bộ chuyển đổi phương tiện quang học video tương tự TVI / CVI / AHD 1310nm / 1550nm

Chuyển đổi video tương tự độ nét cao TVI / CVI / AHD sang sợi




Giới thiệu

Bộ chuyển đổi sợi quang 1-TVI / CVI / AHD của chúng tôi là loại phổ biến hỗ trợ định dạng video độ nét cao HD-TVI / HD-CVI / AHD, có thể truyền đồng thời video 1 kênh và RS485 1 kênh qua chế độ đa lõi hoặc một chế độ đơn cáp quang. Nó cũng hỗ trợ định dạng video analog thông thường như PAL / NTSC / SECAM, đây là một loại giải pháp / sản phẩm truyền dẫn cáp quang phổ quát cho tín hiệu video / dữ liệu tương tự của CCTV. Các thiết bị có sẵn để cài đặt độc lập hoặc gắn giá đỡ, phù hợp với môi trường làm việc khác nhau. Điều chỉnh điện tử và quang học không bao giờ được yêu cầu. Đèn LED được cung cấp để theo dõi tình trạng hệ thống ngay lập tức.

Tính năng, đặc điểm

• Truyền tải không nén không mất thời gian thực.

• Tự động xác định các định dạng của video đầu vào: AHD / TVI / CVI / PAL / NTSC / SECAM

• Hỗ trợ 720P / 25/30 / 50Hz, 960P / 25 / 30Hz, 1080P / 30Hz

• Thiết kế chống sét tiên tiến, hỗ trợ chống sét 5.7KV

• Thông qua các đèn LED để thông báo chế độ chức năng của nó

• Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng trong công nghiệp

• Cài đặt đơn giản hoặc gắn trên giá, lắp đặt đơn giản.

hình ảnh sản phẩm:

Sơ đồ kết nối hệ thống AHD TO Fiber Converter

Thông số kỹ thuật

Quang học:

Bước sóng WDM: 1310nm / 1550nm
Nguồn ra -8 ~ 3dBm
Sợi quang Đa chế độ 50 / 125u, đa chế độ 62,5 / 125u, chế độ đơn 9 / 125u
Độ nhạy Rx -26dBm
Đầu nối quang FC, ST, SC (tùy chọn)
Khoảng cách 0 ~ 550M (MM) / 0 ~ 80KM (SM) (Khoảng cách mặc định là 20Km)

Video:

số kênh 1
Trở kháng đầu vào / đầu ra 75 Ohm (mất cân bằng)
Điện áp đầu vào / đầu ra video tiêu chuẩn 1.0Vp-p
Băng thông video 50 MHz
Lấy mẫu băng thông 8 bit
Tần số lấy mẫu 108 MHz
Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm > 67dB
Thời gian tăng và giảm <0,8
Tín hiệu quang Jitter xâm nhập <0,2 UI
Tăng chênh lệch <± 1,5%
Pha vi sai <± 1 °
Kết nối BNC
Hỗ trợ pixel video

1280 (H) x720 (V) @ 30Hz / 1MPX

1280 (H) x720 (V) @ 50Hz / 1MPX

1280 (H) x960 (V) @ 30Hz / 1.3MPX

1920 (H) x1080 (V) @ 30Hz / 2MPX

Dữ liệu:

Giao thức Mặc định: RS485 (Tùy chọn RS232 / RS422)
Số kênh 1
Kết nối Khối đầu cuối 5pin
Tốc độ dữ liệu 0-200Kb / giây
Hướng Mặc định: Simplex từ Rx đến Tx (tùy chọn song công BIDI)

Kết cấu cơ khí & môi trường

Quyền lực DC5V 2A
Sự tiêu thụ năng lượng W6W
Nhiệt độ làm việc -15ºC ~ 65ºC
Nhiệt độ lưu trữ -40 CC ~ 85 CC
Độ ẩm tương đối 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
MTBF 100000 giờ



Thông tin công ty


Vì chúng tôi có nhiều loại sản phẩm, nếu bạn không thể tìm thấy đúng mặt hàng bạn cần, xin vui lòng gửi cho chúng tôi yêu cầu. Chúng tôi sẽ theo dõi ngay sau đây.



Câu hỏi thường gặp


Q: Bạn có bán sản phẩm cũ không?
Trả lời : Không. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi đều hoàn toàn mới , chúng tôi không bao giờ sử dụng các linh kiện cầm tay.

Q: Điều khoản thanh toán nào bạn chấp nhận?
A : T / T, Paypal, Western Union đều được chấp nhận.

Q: những cách vận chuyển bạn có thể cung cấp là gì?
Trả lời : Cách vận chuyển thông thường của chúng tôi là DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS, v.v. Sẽ mất từ ​​3 đến 7 ngày.

Q: Sản phẩm của bạn có được bảo hành không?
Trả lời : Có, Chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi kể từ ngày giao hàng.

Q: Sản phẩm của bạn có thể tương thích với thiết bị nào?
Trả lời :

Q: Làm thế nào để đặt hàng?
A : 1> Xác nhận chi tiết đơn hàng , vui lòng cho chúng tôi biết mẫu và số lượng bạn cần.
2> Hóa đơn Proforma đã được xác nhận , đơn hàng sẽ được sắp xếp khi nhận được khoản thanh toán của bạn.
3> Xác nhận và vận chuyển hàng hóa , sau đó số theo dõi sẽ được gửi cho bạn ngay lập tức.
4> Chúng tôi sẽ giúp theo dõi hàng hóa của bạn cho đến khi bạn nhận được chúng một cách an toàn.


Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
HL- Định nghĩa Bộ chuyển đổi phương tiện quang học video tương tự TVI / CVI / AHD 1310nm / 1550nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.