• 1310nm 30km Qsfp + Bộ thu phát quang 40G ER4 Module tương thích
  • 1310nm 30km Qsfp + Bộ thu phát quang 40G ER4 Module tương thích
1310nm 30km Qsfp + Bộ thu phát quang 40G ER4 Module tương thích

1310nm 30km Qsfp + Bộ thu phát quang 40G ER4 Module tương thích

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-QSFP +

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, nhựa phẳng, hộp bán lẻ, theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 200 / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tốc độ dữ liệu: 40G Bước sóng: 1310nm
Khoảng cách: 30kM Đầu nối: MPO
ứng dụng: Kết nối viễn thông 40G Bảo hành: 3 tuổi
Điểm nổi bật:

mô đun thu phát qsfp

,

mô đun quang qsfp

Mô tả sản phẩm

1310nm 30km Qsfp + Bộ thu phát quang 40G ER4 Module tương thích

Mô-đun tương thích 40G-QSFP-ER4 Đầu nối LC 40GBASE 1310nm 30km

Tính năng, đặc điểm

  • 4 kênh song công độc lập
  • Tốc độ dữ liệu lên tới 11,2Gbps trên mỗi kênh
  • Đầu nối quang MTP / MPO
  • Tuân thủ QSFP + MSA
  • Lên đến 30 km truyền
  • Capabilitie chẩn đoán kỹ thuật số
  • I / O điện tương thích CML
  • Nguồn điện đơn + 3,3V
  • Nhiệt độ vỏ máy hoạt động: 0 ° C đến 70 ° C (Tiêu chuẩn), -40 ° C đến 85 ° C (Công nghiệp)
  • Tuân thủ tiêu chuẩn 40G Ethernet IEEE802.3ba và 40GBASE-ER4
  • RoHS-6

Các ứng dụng

  • Giá để giá
  • Trung tâm dữ liệu
  • Infiniband QĐR, DDR và ​​SDR
  • Ethernet 40G

Hình ảnh thật

Sơ đồ khối thu phát

Kích thước cơ

Thông tin công ty

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
1310nm 30km Qsfp + Bộ thu phát quang 40G ER4 Module tương thích bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.