• CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm
  • CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm
CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm

CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-CW-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Vỏ nhựa, thùng carton
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 999 CÁI / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: 10G CWDM SFP + Khoảng cách:: Lên đến 100km
DOM: Tỷ lệ: 30%
Bước sóng: 1470nm-1610nm Bảo hành: 3 tuổi
biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

sfp+ optical module

,

10g sfp+ module

Mô tả sản phẩm

CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm

Mạng truyền tốc độ cao 5G Module 1490nm CWDM SFP 10G 100Km

CWDM SFP 10G 100Km

Chúng tôi có thể cung cấp cho bạn các giải pháp dwdm cwdm tốt

Tính năng, đặc điểm

♦ Tuân thủ SFF-8431, SFF-8432 và IEE802.3ae
♦ Các ứng dụng Kênh sợi quang 10GBASE-ZR và 2G / 4G / 8G / 10G.
♦ Bước sóng có thể lựa chọn theo tiêu chuẩn ITU-T bao gồm các bước sóng lưới CWDM
♦ Bộ phát EML và bộ thu APD được làm mát
♦ Chiều dài liên kết lên tới 100km (có bộ khuếch đại)
♦ Công suất tiêu tán thấp 1W Điển hình (Tối đa: 2W)
♦ -5ºC đến 70ºC Nhiệt độ vỏ máy hoạt động
♦ Nguồn điện đơn 3.3V
♦ Giám sát hiệu suất chẩn đoán nhiệt độ mô-đun, cung cấp
Điện áp, dòng điện laser, truyền năng lượng quang, nhận năng lượng quang
♦ Tuân thủ RoHS và không chì

Các ứng dụng

♦ Ethernet 10G
♦ Kênh sợi 10G (có / không có FEC)

♦ Mạng CWDM PON

♦ SONET OC-192 / SDH STM-64

Bộ thu phát 10G CWDM

CWDM XFP (10G)
CWDM XFP LR 10G (1270-1330nm) 10KM CWDM XFP 0 ~ 70 ° c
CWDM XFP ER 10G (1470-1610nm) 40KM CWDM XFP 0 ~ 70 ° c
CWDM XFP ZR 10G (1470-1610nm) 80KM CWDM XFP 0 ~ 70 ° c
CWDM SFP + (10G)
CWDM SFP + (10G) 10G (1270-1330nm) 10KM CWDM SFP + 0 ~ 70 ° c
CWDM SFP + ER 10G (1470-1610nm) 40KM CWDM SFP + 0 ~ 70 ° c
CWDM SFP + ZR 10G (1470-1610nm) 80KM CWDM SFP + 0 ~ 70 ° c
CWDM XENPAK (10G)
CWDM XENPAK ER 10G 1470 ~ 1610 40KM XENPAK 0 ~ 70 ° c
CWDM XENPAK ZR 10G 1470 ~ 1610 80KM XENPAK 0 ~ 70 ° c
CWDM X2 (10G)
CWDM X2 -ERC 10G 1470 ~ 1610 40KM X2 0 ~ 70 ° c
CWDM X2-ZRC 10G 1470 ~ 1610 80KM X2 0 ~ 70 ° c

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
CWDM SFP 10G 100Km SFP + Module thu phát 5G Mạng truyền tốc độ cao 1490nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.