• Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC
  • Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC
  • Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC
  • Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC
  • Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC
  • Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC
Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC

Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-6G-SR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton, hộp bán lẻ, hoặc theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
Khả năng cung cấp: 999 cái / tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: SFP-6G-SR Bảo hành: 3 tuổi
Bước sóng: 850nm Khoảng cách truyền: 300m
Nhiệt độ: 0-70 Đầu nối: LC
Điểm nổi bật:

mô-đun thu phát sợi

,

thu phát sợi quang

Mô tả sản phẩm

Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC

SFP-6G-SR

SFP + SR được thiết kế đặc biệt để truyền dữ liệu song công tích hợp hiệu suất cao qua cáp quang đa chế độ.
Mô-đun thu phát này tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn có yếu tố hình thức nhỏ (SFP +) (SFF-8431 Rev4.1). Loại thu phát này được tối ưu hóa đặc biệt để vận chuyển dữ liệu nối tiếp lên đến 6.3125 Gbps, với các đặc điểm liên kết tuân thủ 10-Gigabit Ethernet 10GBASE-SR / SW cơ sở IEEE 802.3ae và 10G Fiber Channel.

1. Các tính năng:
Máy phát VCSEL -1, 850nm
-2, Tốc độ truyền dữ liệu: 6.3Gbps
-3, Khoảng cách lên tới 300m
-4, Nguồn cung cấp đơn 3.3V và Giao diện Logic TTL
-5, Đầu nối LC kép
-6, Tuân thủ MSA SFF-8431, IEEE 802.3ae
-7, Tản điện: SFP + <1W
-8, Chức năng giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
-9, Nhiệt độ hoạt động: 0-70 Temp

Các ứng dụng:
A. 6GBASE-SW / SR
B. Kênh sợi 6G
C. Liên kết quang khác

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô đun thu phát quang SFP + Multimode DOM 850nm SFP-6G-SR 300M LC bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.