• Mô-đun thu phát quang Sfp bước sóng 1490nm 10Gb / S CWDM Khoảng cách 100km
  • Mô-đun thu phát quang Sfp bước sóng 1490nm 10Gb / S CWDM Khoảng cách 100km
  • Mô-đun thu phát quang Sfp bước sóng 1490nm 10Gb / S CWDM Khoảng cách 100km
Mô-đun thu phát quang Sfp bước sóng 1490nm 10Gb / S CWDM Khoảng cách 100km

Mô-đun thu phát quang Sfp bước sóng 1490nm 10Gb / S CWDM Khoảng cách 100km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-CW-SFP + XX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, nhựa phẳng, hộp bán lẻ, theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000pcs/tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tốc độ dữ liệu: 30% Bước sóng: 1490nm
Khoảng cách: 100km biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh
Bảo hành: 3 tuổi Nguồn: EML
Điểm nổi bật:

thu phát quang sfp

,

mô đun sợi sfp

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát quang Sfp bước sóng 1490nm 10Gb / S CWDM Khoảng cách 100km

Bộ thu phát quang 10Gb / s SFP + Mô-đun thu phát quang 100km 100km

Đặc trưng

♦ Liên kết dữ liệu lên tới 11.3Gb / s
♦ Máy phát CWDM EML và máy thu APD
♦ Lên tới 100km trên 9/1125 SMF
♦ SFP + dấu chân cắm nóng
♦ Giao diện quang có thể cắm hai loại LC / UPC
♦ Tuân thủ RoHS và không chì
♦ Hỗ trợ giao diện Giám sát Chẩn đoán Kỹ thuật số
♦ Nguồn điện đơn + 3,3V
♦ Tuân thủ SFF + MSA và SFF-8472
♦ Vỏ kim loại, cho EMI thấp hơn
♦ Đáp ứng các yêu cầu của ESD, chống lại điện áp tiếp xúc trực tiếp 8KV
♦ Nhiệt độ hoạt động của vỏ máy
♦ Thương mại: 0 ~ + 70oC
♦ Mở rộng: -10 ~ + 80oC
♦ Công nghiệp: -40 ~ + 85oC

Các ứng dụng

♦ Ethernet 10GBASE-ZR / ZW & 10G

♦ SDH STM64

♦ Liên kết quang khác

Thông số kỹ thuật T

Mục

Sự miêu tả

Yếu tố hình thức thu phát SFP +
Tốc độ truyền 10GE
Bước sóng trung tâm (nm) 1490
Tuân thủ tiêu chuẩn 10G-CWDM
Loại trình kết nối LC
Cáp áp dụng và khoảng cách truyền tối đa Sợi đơn chế độ: 100 km
Công suất phát (dBm) 0 đến 4.0
Độ nhạy thu tối đa (dBm) -26,0
Công suất quá tải (dBm) -7,0
Tỷ lệ tuyệt chủng (dB) 8.2
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến 70 ° C (32 ° F đến 158 ° F)
Số phần HL-CWS49-ZR100

Kích thước cơ

Đặc điểm điện từ

Đặc điểm quang học

Chương trình ảnh thật

Bảo hành
Chúng tôi hứa rằng tất cả các bộ thu phát quang được quảng cáo là hoàn toàn mới với các bộ phận và bộ phận mới và tuyệt đối không bao giờ sử dụng các vật liệu cũ và tân trang. Tất cả các máy thu phát quang đã được thông qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa. Chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho tất cả các máy thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

Những gì chúng tôi cung cấp

Chúng tôi cung cấp tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, QSFP, SFP28, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác. Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Mikrotik, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, v.v.

OEM và ODM

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn.

Thông tin công ty

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát quang Sfp bước sóng 1490nm 10Gb / S CWDM Khoảng cách 100km bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.