• Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4
  • Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4
  • Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4
  • Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4
  • Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4
  • Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4
Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4

Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilink
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-QSFP-40G

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, nhựa phẳng, hộp bán lẻ, theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, Western Union.Paypal
Khả năng cung cấp: 100 / CÁI / THÁNG
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tốc độ dữ liệu: 40G Khoảng cách: 30km
Bước sóng: 1270-1330 Đầu nối sợi: LC
Bảo hành: 3 tuổi DDM:
Điểm nổi bật:

mô đun thu phát qsfp

,

mô đun quang qsfp

Mô tả sản phẩm

Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4

QSFP-40G-ER4 Bộ thu phát 40G Dual LC 30km 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC

Sự miêu tả:

HLQSFP40 là mô-đun thu phát được thiết kế cho các ứng dụng truyền thông quang học 40Km. Thiết kế tuân thủ 40GBASE-ER4 của tiêu chuẩn IEEE P802.3ba. Mô-đun này chuyển đổi 4 kênh đầu vào (ch) dữ liệu điện 10Gb / s thành 4 tín hiệu quang CWDM và ghép chúng thành một kênh duy nhất để truyền quang 40Gb / s. Ngược lại, về phía người nhận, mô-đun khử quang học một đầu vào 40Gb / s thành 4 tín hiệu kênh CWDM và chuyển đổi chúng thành dữ liệu điện đầu ra 4 kênh.

Các bước sóng trung tâm của 4 kênh CWDM là 1271, 1291, 1311 và 1331nm là thành viên của lưới bước sóng CWDM được xác định trong ITU-T G694.2. Nó chứa một đầu nối LC song công cho giao diện quang và đầu nối 38 chân cho giao diện điện. Để giảm thiểu sự phân tán quang học trong hệ thống đường dài, sợi quang đơn mode (SMF) phải được áp dụng trong mô-đun này.

Sản phẩm được thiết kế với hệ số hình thức, kết nối quang / điện và giao diện chẩn đoán kỹ thuật số theo Thỏa thuận đa nguồn QSFP (MSA). Nó được thiết kế để đáp ứng các điều kiện hoạt động bên ngoài khắc nghiệt nhất bao gồm nhiệt độ, độ ẩm và nhiễu EMI.

Mô-đun hoạt động từ nguồn cấp điện 3,3V và tín hiệu điều khiển toàn cầu LVCMOS / LVTTL như Mô-đun hiện tại, Đặt lại, Ngắt và Chế độ năng lượng thấp có sẵn với các mô-đun. Giao diện nối tiếp 2 dây có sẵn để gửi và nhận tín hiệu điều khiển phức tạp hơn và để có được thông tin chẩn đoán kỹ thuật số. Các kênh riêng lẻ có thể được xử lý và các kênh không sử dụng có thể được tắt để linh hoạt thiết kế tối đa.

HLQSFP40 được thiết kế với hệ số hình thức, kết nối quang / điện và giao diện chẩn đoán kỹ thuật số theo Thỏa thuận đa nguồn QSFP (MSA). Nó được thiết kế để đáp ứng các điều kiện hoạt động bên ngoài khắc nghiệt nhất bao gồm nhiệt độ, độ ẩm và nhiễu EMI. Mô-đun này cung cấp chức năng rất cao và tích hợp tính năng, có thể truy cập thông qua giao diện nối tiếp hai dây.

Tính năng, đặc điểm :

  • 4 làn đường CWDM Thiết kế MUX / DEMUX
  • Lên đến 11,2Gbps trên mỗi băng thông kênh
  • Băng thông tổng hợp> 40Gbps
  • Đầu nối LC kép
  • Tuân thủ tiêu chuẩn 40G Ethernet IEEE802.3ba và 40GBASE-ER4
  • QSFP MSA tuân thủ
  • Lên đến 40km
  • Tuân thủ tốc độ dữ liệu của QĐR / DDR Infiniband
  • Hoạt động cung cấp điện đơn + 3,3V
  • Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
  • Nhiệt độ từ 0 ° C đến 70 ° C
  • Tuân thủ RoHS

Các ứng dụng :

  • Giá để giá
  • Trung tâm dữ liệu Thiết bị chuyển mạch và bộ định tuyến
  • Mạng lưới tàu điện ngầm
  • Công tắc và bộ định tuyến
  • Liên kết Ethernet 40G BASE-ER4

Dịch vụ của chúng tôi:

1. Liên hệ với bộ phận bán hàng của chúng tôi để biết thêm chi tiết để xác nhận đơn hàng của bạn.
2. Thời gian dẫn ngắn sau khi xác nhận.

3. Chúng tôi giao hàng bằng Express quốc tế.

4. Phản hồi nhanh chóng cho phản hồi của khách hàng và các câu hỏi khác.

Giao hàng & thanh toán
1. Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, UPS, EMS, UPS, TNT và vv
2. Thanh toán: T / T, Western Union, Paypal, v.v.

Bảo hành:

>& Thương hiệu mới.

Có sẵn & OEM / ODM.
Càng & 100% thông qua kiểm tra chất lượng và kiểm tra lão hóa.
Bảo hành & 3 năm (Kể từ ngày giao hàng).

Hỗ trợ kỹ thuật viên:

Chúng tôi hỗ trợ hướng dẫn kỹ thuật để giải quyết sự cố hoặc các thành phần thay thế và cung cấp dự án cấu hình mạng liên quan.
Dịch vụ sau bán hàng
Chúng tôi có dịch vụ sau 24 giờ, hứa sẽ cung cấp dịch vụ kỹ thuật hoặc hướng dẫn bất cứ lúc nào.
Đồng nghiệp của chúng tôi sẽ đáp ứng yêu cầu của khách hàng trong 12 giờ sau khi xảy ra trường hợp khẩn cấp.


Chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, Gói nhựa PVC, Hộp bán lẻ, Hộp kỹ thuật hoặc tùy chỉnh.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Module quang kép 40G Qsfp 1270 ~ 1330nm CWDM4 Bộ kết nối LC đôi QSFP-40G-ER4 bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.