• SM Single Fiber Sfp thu phát quang 2.5G BIDI 20km LC / SC Connector 1310 / 1550nm Gbic
  • SM Single Fiber Sfp thu phát quang 2.5G BIDI 20km LC / SC Connector 1310 / 1550nm Gbic
SM Single Fiber Sfp thu phát quang 2.5G BIDI 20km LC / SC Connector 1310 / 1550nm Gbic

SM Single Fiber Sfp thu phát quang 2.5G BIDI 20km LC / SC Connector 1310 / 1550nm Gbic

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: BID-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, nhựa phẳng, hộp bán lẻ, theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000pcs/tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tốc độ dữ liệu: 2.5G Bước sóng: 1310/1550nm
Khoảng cách: 20km biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh
Bảo hành: 3 tuổi
Điểm nổi bật:

mô đun sợi sfp

,

thu phát sợi sfp

Mô tả sản phẩm

SM Single Fiber Sfp thu phát quang 2.5G BIDI 20km LC / SC Connector 1310 / 1550nm Gbic

Mô đun sợi quang đơn SM 2.5G BIDI 20km Đầu nối LC / SC 1310 / 1550nm gbic SFP

Tính năng sản phẩm
● Hỗ trợ tốc độ bit 2,5Gb / s
● Đầu nối LC hoặc SC Simplex
● SFP + dấu chân cắm nóng
● Áp dụng cho kết nối SMF 20km
● Tiêu thụ điện năng thấp, <1.0W
● Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
● Giao diện quang tương thích với chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-LR
● Giao diện điện tuân thủ SFF-8431
● Nhiệt độ trường hợp vận hành: Giao dịch : 0 đến 70 ° C

Sự bảo đảm

● Chúng tôi hứa rằng tất cả các bộ thu phát quang được quảng cáo là hoàn toàn mới với các bộ phận và bộ phận mới.
● Chúng tôi tuyệt đối không bao giờ sử dụng vật liệu cũ và tân trang.
● Tất cả các bộ thu phát quang đã được kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa.
● Chúng tôi bảo hành 3 năm cho tất cả các bộ thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

Triển lãm sản phẩm thật

Đóng gói & Thể hiện:

Thông tin công ty

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
SM Single Fiber Sfp thu phát quang 2.5G BIDI 20km LC / SC Connector 1310 / 1550nm Gbic bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.