• Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn
  • Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn
  • Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn
  • Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn
  • Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn
  • Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn
Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn

Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilink
Chứng nhận: CE,ROHS
Số mô hình: HL-AAWG

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: hộp & thùng carton hoặc gói tùy chỉnh cho Mô-đun DWDM 40W.
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 500 / chiếc / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: Mô-đun DWDM 16ch của AAWG Đầu nối: Máy tính UPC SC FC LC APC
Kênh: 16 Bảo hành: 2 năm
Điểm nổi bật:

wdm quang

,

wdm quang

Mô tả sản phẩm

Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn

Mô-đun trung tâm 1U 16 kênh DWDM cho Giải pháp WDM

Mô-đun DWDM 40ch AAWG

Mô-đun AAWG dựa trên silica trên công nghệ silicon và không cần nguồn điện. Sản phẩm cung cấp độ ổn định và độ tin cậy cao, và có kích thước gói nhỏ.

Sản phẩm đạt tiêu chuẩn Telcordia GR-1221-CORE và tuân thủ RoHS.

1. Các tính năng:

Thiết kế athermal hoạt động trên phạm vi nhiệt độ hoạt động

Số kênh lớn

Kích thước nhỏ gọn

Độ ổn định và độ tin cậy cao

Mất chèn thấp, biên độ hệ thống tăng cao

Khoảng cách kênh: 0,8nm (Lưới 100GHz)
Cổng com là đơn giản
Giao thức minh bạch (10Mbps đến 100Gbps)
Mất chèn thấp

Cách ly kênh cao
Đường quang không chứa Epoxy
Tuân thủ tiêu chuẩn G.657A1
Cơ sở sản xuất ISO 9001
Nhiệt độ hoạt động rộng: -40 ~ + 85 ℃

2. Ứng dụng

Hệ thống WDM dày đặc

Mạng PON

Liên kết CATV

Thông số kỹ thuật hiệu suất

Chú thích:

1. Không mất kết nối

2. Đảm bảo thiết kế

Chi tiết đặt hàng

2 ~ 44Chỉ có sẵn.
Cổng com: đơn giản hoặc song công.
Đầu nối cáp: LC / SC hoặc loại khác.
Bộ sản phẩm: Hộp nhựa ABS, hộp kim loại LGX, giá đỡ 19inch.
Giải pháp DWDM và DWDM SFP / XFP.

Số lượng tối thiểu: 1 chiếc cũng không sao cho mẫu đáp ứng nhu cầu của bạn.

Giải pháp DWux Mux / Demux

Đóng gói & Vận chuyển

Lô hàng

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v. Phải mất 2-7 ngày.

Dịch vụ của chúng tôi

OEM và ODM

Đặt hàng OEM / ODM có sẵn.

Bảo hành
Chúng tôi hứa rằng tất cả các bộ thu phát quang được quảng cáo là hoàn toàn mới với các bộ phận và bộ phận mới và tuyệt đối không bao giờ sử dụng các vật liệu cũ và tân trang. Tất cả các máy thu phát quang đã được thông qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa. Chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho tất cả các máy thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

Những gì chúng tôi cung cấp

Chúng tôi cung cấp tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác. Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

Sản phẩm hình ảnh hiển thị

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Center Band 1U 16 Kênh Sợi quang Mô-đun Wdm Độ ổn định cao Kích thước nhỏ gọn bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.