• Mô đun kép CWDM Mux Demux Mô đun 1U Giá đỡ 16ch Cổng kim loại 1310nm ~ 1610nm
  • Mô đun kép CWDM Mux Demux Mô đun 1U Giá đỡ 16ch Cổng kim loại 1310nm ~ 1610nm
Mô đun kép CWDM Mux Demux Mô đun 1U Giá đỡ 16ch Cổng kim loại 1310nm ~ 1610nm

Mô đun kép CWDM Mux Demux Mô đun 1U Giá đỡ 16ch Cổng kim loại 1310nm ~ 1610nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilink
Chứng nhận: CE, ROHS, TelcordiaGR-1221
Số mô hình: HL-CWDM - MUX / DEMUX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 100 cái / tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Điều kiện: Mới Kênh: 16CH
biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 ° C
Khách hàng: Bước sóng hoạt động: 1310 ~ 1610NM
Đầu nối: Máy tính UPC SC FC LC APC Giãn cách kênh (nm): 20NM
Điểm nổi bật:

bộ lọc cwdm

,

demux quang mux

Mô tả sản phẩm

Mô đun kép CWDM Mux Demux Mô đun 1U Giá đỡ 16ch Cổng kim loại 1310nm ~ 1610nm

1U Rack Mount Dual Fiber 1310nm ~ 1610nm Cwdm Mux / Demux Cổng kim loại 16ch

Tính năng, đặc điểm

Mất chèn thấp

Cách ly cao

PDL thấp

Thiết kế nhỏ gọn

Tính đồng nhất giữa các kênh tốt

Bước sóng hoạt động rộng: Từ 1270nm đến 1610nm

Nhiệt độ hoạt động rộng: Từ -40 ° C đến 85 ° C

Độ tin cậy và ổn định cao

Các ứng dụng

Hệ thống CWDM

FTTX

Mạng PON

Liên kết CATV

Mạng ethernet

Tuân thủ

Telcordia GR-1209-CORE-2001

Telcordia GR-1221-CORE-1999

RoHS

Mô-đun thêm / thả quang NCH DWDM

1. Chỉ định không có đầu nối.

2. Thêm một mất 0,2dB bổ sung cho mỗi đầu nối.

Mô-đun Mux / Demux 1 × N

Thông số 1x2 1x4 1x8 1x16
Bước sóng trung tâm (nm) ITU, ITU + 1
Băng thông (nm) ITU ± 6,5
Bước sóng hoạt động (nm) 1460 ~ 1620 hoặc 1260 ~ 1620
Không gian kênh (nm) 20
Loại sợi SMF-28e hoặc khách hàng chỉ định
IL (dB) (P / A Lớp) 0,7 / 1,0 1,4 / 1,7 2.0 / 2.5 2.5 / 3.0
Cách ly (dB) Kênh liền kề 30
Kênh không liền kề 50
Ripple (dB) 0,3 0,4 0,5 0,5
PDL (dB) 0,2
PMD (ps) 0,1
RL (dB) 45
Chỉ thị (dB) 50
Công suất quang tối đa (mw) 500
Nhiệt độ hoạt động (° C) -40 ~ 85
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ 85
Gói BOX (mm) 100 * 80 * 10 140 * 115 * 18
Gói LGX 1U, 2U
Gói giá treo 19 '' 1U

Giải pháp Cwdm mux:

Triển lãm ảnh thật:

Dây chuyền sản xuất:

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô đun kép CWDM Mux Demux Mô đun 1U Giá đỡ 16ch Cổng kim loại 1310nm ~ 1610nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.