• LGX Box Multiplexer Demultiplexer Quang Mux Demux 1x8ch Cách ly cao sợi kép
  • LGX Box Multiplexer Demultiplexer Quang Mux Demux 1x8ch Cách ly cao sợi kép
LGX Box Multiplexer Demultiplexer Quang Mux Demux 1x8ch Cách ly cao sợi kép

LGX Box Multiplexer Demultiplexer Quang Mux Demux 1x8ch Cách ly cao sợi kép

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilink
Chứng nhận: CE, ROHS, TelcordiaGR-1221
Số mô hình: HL-DWDM - MUX / DEMUX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 100 cái / tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Điều kiện: Mới Kênh: 1X8ch
biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 ° C
Khách hàng: Bước sóng hoạt động: C17 ~ C63
Điểm nổi bật:

bộ lọc cwdm

,

demux quang mux

Mô tả sản phẩm

LGX Box Multiplexer Demultiplexer Quang Mux Demux 1x8ch Cách ly cao sợi kép

Bộ ghép kênh LGX Demultiplexer 1x8ch Bộ đôi sợi quang DWDM mux

Tính năng, đặc điểm

Mất chèn thấp

Cách ly cao

PDL thấp

Thiết kế nhỏ gọn

Tính đồng nhất giữa các kênh tốt

Bước sóng hoạt động rộng

Từ 1260nm đến 1620nm

Nhiệt độ hoạt động rộng

Từ -40 ° C đến 85 ° C

Độ tin cậy và ổn định cao

Các ứng dụng

Hệ thống DWDM

Mạng PON

Liên kết CATV

Mô-đun Mux / Demux 1 × N DWDM

Thông số
Không gian kênh (GHz) 100 200
Số kênh 1 * 4 1 * 8 1 * 16 1 * 4 1 * 8 1 * 16
Bước sóng trung tâm (nm) Lưới ITU
Độ chính xác bước sóng trung tâm (nm) ± 0,05 ± 0,1
Băng thông kênh (@ -0,5dB) (nm) 0,22 0,5
Loại sợi SMF-28e với ống lỏng 900um hoặc khách hàng chỉ định
IL (dB) 1.8 3 4 1.7 2.9 3,8
Băng thông Ripple (dB) 0,35 0,4 0,5 0,35 0,4 0,5
Cách ly (dB) Kênh liền kề 25 28
Kênh không liền kề 40
PDL (dB) 0,2
PMD (ps) 0,1
RL (dB) 45
Chỉ thị (dB) 50
Công suất quang tối đa (mw) 300
Nhiệt độ hoạt động (° C) -40 ~ 85
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ 85
Gói BOX (mm) 100 * 80 * 10 hoặc 140 * 115 * 18
Gói LGX 1U, 2U
Gói 19 ' 1U

Gói & Vận chuyển:

Chúng tôi cung cấp bao bì an toàn và đáng tin cậy: Hộp nhựa + Thùng hoặc theo yêu cầu

Thời gian giao hàng: 2-5 ngày làm việc

Chương trình hình ảnh:

Dịch vụ của chúng tôi:

Chúng tôi cung cấp tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác. Các sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, 3COM, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

Thông tin công ty:

-_10.jpg.jpg-_13.png

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
LGX Box Multiplexer Demultiplexer Quang Mux Demux 1x8ch Cách ly cao sợi kép bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.