• Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km
  • Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km
  • Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km
  • Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km
Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km

Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: BID-CW-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, nhựa phẳng, hộp bán lẻ, theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000pcs/tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tốc độ dữ liệu: 1,25G Bước sóng: 1270/1330
Khoảng cách: 40km biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh
Bảo hành: 3 tuổi
Điểm nổi bật:

mô đun sợi sfp

,

thu phát sợi sfp

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km

Cáp quang thu phát 1.25G mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40KM

Đặc tính

đầu nối LC đơn giản, DFB + PIN

Tuân thủ RoHS và không chì

Vỏ kim loại cho EMI thấp hơn

Nguồn điện đơn + 3,3v

Tản điện thấp <800mW

Nhiệt độ hoạt động thương mại

Chức năng DDM

40km 80km tùy chọn

Ứng dụng

Kênh sợi quang hệ thống CWDM (có / không có FEC)

Liên kết CWDM MUX

CWDM Series sợi đơn

SFP CWDM
CWDM SFP 1G / 2G (1270nm-1610nm) 40/80/120km SFP CWDM 0 ~ 70
CWDM SFP 4.25G (1270nm-1610nm) 40KM & 80KM SFP CWDM 0 ~ 70
CWDM XFP (10G)
CWDM XFP LR (1270-1330nm) 10KM CWDM XFP 0 ~ 70
CWDM XFP ER (1470-1610nm) 40KM CWDM XFP 0 ~ 70
CWDM XFP ZR (1470-1610nm) 80KM CWDM XFP 0 ~ 70
CWDM SFP + (10G)
CWDM SFP 10G LR (1270-1330nm) 10KM CWDM SFP + 0 ~ 70
CWDM SFP ER (1470-1610nm) 40KM CWDM SFP + 0 ~ 70
CWDM SFP ZR (1470-1610nm) 80KM CWDM SFP + 0 ~ 70
CWDM XENPAK (10G)
CWDM XENPAK ER 1470nm ~ 1610nm 40KM CWDM XENPAK 0 ~ 70
CWDM XENPAK ZR 1470nm ~ 1610nm 80KM CWDM XENPAK 0 ~ 70
CWDM X2 (10G)
CWDM X2 -ERC 1470nm ~ 1610nm 40KM CWDM X2 0 ~ 70
CWDM X2-ZRC 1470nm ~ 1610nm 80KM CWDM X2 0 ~ 70

hình ảnh sản phẩm

Thông tin công ty

Đóng gói & Vận chuyển

Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v. Phải mất 3 - 7 ngày.

Dịch vụ của chúng tôi

Đơn hàng OEM / ODM có sẵn

chúng tôi có thể cung cấp sản phẩm theo yêu cầu của bạn và thiết kế nhãn sản phẩm cho công ty của bạn.

Câu hỏi thường gặp

1. Bạn có bán sản phẩm cũ không?

Không. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi là hoàn toàn mới , chúng tôi không bao giờ sử dụng các thành phần cũ.

2. Những thiết bị nào sản phẩm của bạn có thể tương thích với?

Sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, Huawei, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, thổ cẩm, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, v.v.

3. Sản phẩm của bạn có được bảo hành không?

Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi kể từ ngày giao hàng.

4. Moq là gì?

Để đạt được sự hài lòng của khách hàng, chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng mẫu, thậm chí là một mảnh.

5. Những điều khoản thanh toán nào bạn chấp nhận?

T / T, Paypal, Western Union đều được chấp nhận.

6. Làm thế nào về lô hàng?
Nói chung, chúng tôi hỗ trợ International Express: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS , v.v.

mất 3 - 7 ngày .

7. Làm thế nào để có được thông tin theo dõi?
Nhân viên bán hàng của chúng tôi mà bạn đã đặt hàng, anh ấy / cô ấy sẽ cung cấp cho bạn thông tin theo dõi qua email và qua điện thoại.

Bạn có thể mua với sự tự tin từ một công ty với thiện chí rằng ha s đã phục vụ khách hàng của mình trong hơn 10 năm!

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát sợi quang 1.25G Mô-đun CWDM BIDI Tx27 / Rx33 Tx33 / Rx27 40km bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.