• Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector
  • Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector
  • Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector
  • Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector
  • Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector
Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector

Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hilinksys
Chứng nhận: CE, ROHS
Số mô hình: HL-FWDM

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 1000 chiếc / tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Bước sóng: TX1550 RX1310 / 1490nm Tên sản phẩm: HL-FWDM
Trọn gói: Ống thép Đầu nối: SC APC
Điểm nổi bật:

sợi quang wdm

,

wdm quang

Mô tả sản phẩm

Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector


Bộ lọc FWDM Ống thép loại TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng bộ lọc 1310 / 1550nm dựa trên công nghệ lọc màng mỏng ổn định môi trường. Các thiết bị kết hợp hoặc tách ánh sáng ở bước sóng khác nhau trong một phạm vi bước sóng rộng. Họ cung cấp tổn thất chèn rất thấp, phụ thuộc phân cực thấp, cách ly cao và ổn định môi trường tuyệt vời. Khả năng xử lý công suất cao có thể đạt được thông qua xử lý đuôi lợn độc đáo và lớp phủ AR chất lượng cao. Các thành phần này đã được sử dụng rộng rãi trong EDFA, bộ khuếch đại Raman, mạng WDM và các thiết bị quang sợi.

Đặc tả hiệu suất

Tham số   FWDM 3/45
Phạm vi bước sóng băng tần (nm) 1260-1360
Dải phản xạ Phạm vi bước sóng (nm) 1480-1620
Mất chèn (dB) Kênh phản ánh .60,6
Vượt qua kênh .80,8
Kênh gợn (dB) <0,3
Cách ly (dB) Kênh phản ánh > 15
Vượt qua kênh > 30
Độ nhạy nhiệt độ mất chèn (dB / ℃) <0,005
Mất phân cực phụ thuộc (dB) <0,1
Phân tán chế độ phân cực (ps) <0,1
Chỉ thị (dB) > 50
Mất mát trở lại (dB) > 50
Xử lý công suất tối đa (mW) 500
Nhiệt độ hoạt động (℃) 0 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ + 85
Kích thước gói (mm)

1.Φ5.5 x L38 (đối với ống lỏng 900um hoặc sợi trần)
2.L90xW20xH9.5 (đối với Cáp 2.0 mm hoặc 3.0mm)




Hình ảnh thật:




Đóng gói & Vận chuyển

Bao bì

  • Chúng tôi cung cấp bao bì an toàn và đáng tin cậy: Túi tĩnh, Túi nhựa, Hộp bán lẻ hoặc theo yêu cầu
  • Thời gian giao hàng: 1-5 ngày làm việc

Lô hàng

  • Chuyển phát nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS, v.v. Phải mất 1-5 ngày.




Sản phẩm thụ động của chúng tôi:




Dịch vụ của chúng tôi

OEM và ODM

  • Đơn hàng OEM / ODM có sẵn

Bảo hành

  • Chúng tôi hứa rằng tất cả các bộ thu phát quang được quảng cáo là hoàn toàn mới với các bộ phận và bộ phận mới và tuyệt đối không bao giờ sử dụng các vật liệu cũ và tân trang. Tất cả các máy thu phát quang đã được thông qua kiểm tra chức năng và kiểm tra lão hóa. Chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho tất cả các máy thu phát quang kể từ ngày giao hàng.

Những gì chúng tôi cung cấp

  • Chúng tôi cung cấp tất cả các loại mô-đun thu phát quang tương thích, bao gồm SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM và các mô-đun thu phát đặc biệt khác. Các sản phẩm của chúng tôi tương thích với Cisco, 3COM, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei, v.v.

Thông tin công ty


Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ lọc FWDM Loại ống sợi quang Wdm TX1550 RX1310 / 1490nm SC APC Connector bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.