• Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng
  • Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng
  • Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng
  • Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng
  • Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng
  • Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng
Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng

Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-2.5G-80

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi poly
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 1000 / chiếc / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: 2.5G 1550nm 80km Khoảng cách truyền: 80km
Tốc độ truyền: 2.5G Bước sóng: 1550nm
Bảo hành: 3 tuổi Đầu nối: LC kép
Nhiệt độ: 0 ° C đến + 70 ° C
Điểm nổi bật:

mô đun sợi sfp

,

thu phát sợi sfp

Mô tả sản phẩm

Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng

Gigabit Ethernet SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC SFP có thể cắm nóng

Bộ thu phát có thể cắm yếu tố mẫu nhỏ (SFP) tương thích với Thỏa thuận đa nguồn có thể cắm yếu tố mẫu nhỏ (MSA). Các bộ thu phát SFP có hiệu suất cao, các mô-đun hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép là 2,488Gbps / 2.125Gbps và khoảng cách truyền 80km với SMF. Chúng tuân thủ RoHS và không có chì

Tính năng sản phẩm

  • Đầu nối LC kép
  • Dấu chân SFP nóng cắm
  • Máy phát laser DFB 1550nm
  • Máy thu APD
  • Tuân thủ RoHS và không chì
  • Lên đến 80km trên 9 / 125um SMF
  • Vỏ kim loại cho EMI thấp hơn
  • Nguồn điện đơn + 3,3V
  • Tản điện thấp <700mW
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Các ứng dụng

  • SONET OC-48 LR-2 / SDH STM L-16.2
  • Gigabit Ethernet / Kênh sợi quang


Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô đun thu phát Gigabit Ethernet SFP SDH STM16 2.5G 1550nm 80km Dual LC có thể cắm nóng bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.