• Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm
  • Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm
  • Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm
  • Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm
  • Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm
Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm

Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-2.5G

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Vỏ nhựa, thùng carton
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, Paypal
Khả năng cung cấp: 500 / cặp / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: SFP BIDG 2,5G Bước sóng: 1310nm / 1550nm
Loại chất xơ: Chế độ đơn Khoảng cách truyền: 20km
Đầu nối: LC Tốc độ truyền: 2.5G
Bảo hành: 3 tuổi
Điểm nổi bật:

mô-đun thu phát sợi

,

thu phát sợi quang

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm

Bộ thu phát SFP tương thích 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm 20km

Bộ thu phát có thể cắm yếu tố mẫu nhỏ (SFP) tương thích với Thỏa thuận đa nguồn có thể cắm yếu tố mẫu nhỏ (MSA). Các bộ thu phát SFP-BIDI có hiệu suất cao, các mô-đun hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép là 2,488Gbps / 2.125Gbps và khoảng cách truyền 20km với SMF. Chúng tuân thủ RoHS và không có chì.

Tính năng sản phẩm

  • Giao diện quang thụ thể LC đơn
  • Dấu chân SFP nóng cắm
  • Máy phát laser DFB 1310nm
  • Tuân thủ RoHS và không chì
  • Lên đến 20 km trên 9 / 125um SMF
  • Vỏ kim loại cho EMI thấp hơn
  • Nguồn điện đơn + 3,3V
  • Tản điện thấp <700mW
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Các ứng dụng

  • Hệ thống SDH STM-16 và SONET OC-48
  • Kênh sợi quang
  • Chuyển sang giao diện Chuyển đổi
  • Ứng dụng bảng nối đa năng
  • Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ
  • Hệ thống truyền dẫn quang khác

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát quang SFP Tương thích Đầu nối LC 2.5G BIDI WDM 1310nm / 1550nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.