• SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP
  • SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP
  • SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP
  • SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP
  • SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP
  • SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP
SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP

SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,ROHS,FCC
Số mô hình: HL-10G-SR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton, hộp bán lẻ, hoặc theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union, PAYPAL
Khả năng cung cấp: 999pcs / tuần
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên: SFP-10G-SR Bảo hành: 3 tuổi
Bước sóng: 850nm Khoảng cách truyền: 300m
Nhiệt độ: 0-70 Đầu nối: LC
Điểm nổi bật:

mô-đun thu phát sợi

,

thu phát sợi quang

Mô tả sản phẩm

SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP

SFP-10G-SR

SFP + SR được thiết kế đặc biệt cho việc truyền dữ liệu hai chiều tích hợp hiệu suất cao qua cáp quang đa chế độ.
Mô-đun thu phát này tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn (SFF-8431 Rev4.1). Kiểu thu phát này được tối ưu hóa đặc biệt cho việc truyền dữ liệu nối tiếp lên tới 10.3125 Gbps, với các đặc tính liên kết tuân thủ với IEEE 802.3ae và 10G Fibre Channel 10Gbps.

1. Tính năng:
-1, Máy phát VCSEL 850nm
-2, Tốc độ truyền dữ liệu: 10,3Gb / giây
-3, Khoảng cách lên đến 300m
-4, Bộ cấp nguồn 3.3V đơn và giao diện logic TTL
-5, Đầu nối Duplex Duplex
-6, Tương thích với MSA SFF-8431, IEEE 802.3ae
-7, Tách điện: SFP + <1W
-8, Chức năng giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
-9, Nhiệt độ hoạt động: 0-70 Temp

Các ứng dụng:
A. 10GBASE-SW / SR
B. Kênh sợi quang 10G
C. Liên kết quang học khác

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
SFP + Mô-đun quang đa cấp DOM SFP-10G-SR Bộ thu phát bước sóng 850nm tương thích SFP bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.