• Mô-đun thu phát quang OEM / ODM tốc độ cao 100G Base SR4 850nm
  • Mô-đun thu phát quang OEM / ODM tốc độ cao 100G Base SR4 850nm
  • Mô-đun thu phát quang OEM / ODM tốc độ cao 100G Base SR4 850nm
Mô-đun thu phát quang OEM / ODM tốc độ cao 100G Base SR4 850nm

Mô-đun thu phát quang OEM / ODM tốc độ cao 100G Base SR4 850nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HILINK
Chứng nhận: CE,RoHS,FCC
Số mô hình: 100G QSFP28 SR4

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: USD100-250/PC
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, nhựa phẳng, hộp bán lẻ, theo yêu cầu
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: Nhận giá mới nhất
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: 100G QSFP28 SR4 Khoảng cách: 100m
Kiểu: LC Ngày: 110F
Bước sóng: 850nm Bảo hành: 3 tuổi
biểu tượng: Có thể được tùy chỉnh DDM:
Điểm nổi bật:

mô-đun thu phát sợi

,

thu phát sợi quang

Mô tả sản phẩm

Mô-đun thu phát quang OEM / ODM tốc độ cao 100G Base SR4 850nm

OEM / ODM tốc độ cao sợi mạng 100GBase-SR4 850nm 100m QSFP + sợi quang mô-đun sản xuất tại Trung Quốc

Mạng cáp quang tốc độ cao 100GBase-SR4 850nm 100m

QSFP + 100Gb / giây

Sự miêu tả

Mô hình QSFP28-SR4-100G Tên nhà cung cấp Hilink
loại trình kết nối QSFP28 Tốc độ dữ liệu tối đa 100Gb / giây
Loại cáp MMF Thành phần quang học 4x VCSEL
Giao diện MTP / MPO-12 Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Mã hài hòa HTS 8544700000 Khoảng cách 100m

Bộ thu phát QSFP 100G

Một phần số Mô tả Sản phẩm
HL-QSFP-SR4 850nm, 40G, 150m, 0ºC ~ + 70ºC
HL-QSFP-CSR4 850nm, 40G, 400m, 0ºC ~ + 70ºC
HL-QSFP-IR4 1310nm, 40G, 2KM, 0ºC ~ + 70ºC
HL-QSFP-LR4

1310nm, 40G, 10km, 0ºC ~ + 70ºC

Các ứng dụng:

mạng Ethernet tốc độ cao
Kênh sợi quang
Ứng dụng WDM

Pics:

B / D Transceiver Series:

GLC-BX-D20 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 20km LC / SC BIDI
GLC-BX-U20 SC 1.25G FP Tx1310nm / Rx1490nm 20km LC / SC BIDI
GLC-BX-U40 SC 1.25G DFB Tx1310nm / Rx1490nm 40km LC / SC BIDI
GLC-BX-D40 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1310nm 40km LC / SC BIDI
GLC-BX-U70 SC 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 70km LC / SC BIDI
GLC-BX-D70 SC 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 70km LC / SC BIDI
GLC-BX-U80 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 80km LC / SC BIDI
GLC-BX-D80 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 80km LC / SC BIDI
GLC-BX-U120 1.25G DFB Tx1490nm / Rx1550nm 120km LC / SC BIDI
GLC-BX-D120 1.25G DFB Tx1550nm / Rx1490nm 120km LC / SC BIDI
GLC-FE-100BX-U 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 10km
GLC-FE-100BX-D 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 10km
GLC-FE-100BX-U20 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 20km
GLC-FE-100BX-D20 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 20km
GLC-FE-100BX-U40 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 40km
GLC-FE-100BX-D40 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 40km
GLC-FE-100BX-U80 100BASE-BXU SFP Tx1310nm / Rx1550nm LC / SC 80km
GLC-FE-100BX-D80 100BASE-BXD SFP Tx1510nm / Rx1310nm LC / SC 80km

Dịch vụ của chúng tôi:

1. liên hệ với bán hàng của chúng tôi để biết thêm chi tiết để xác nhận đơn đặt hàng của bạn.
2. thời gian ngắn sau khi xác nhận.

3. chúng tôi cung cấp hàng hóa bằng chuyển phát nhanh quốc tế.

4. phản ứng nhanh chóng cho phản hồi của khách hàng và các câu hỏi khác.

Lô hàng & Thanh Toán
1. phát nhanh quốc tế: DHL, fedex, up, ems, up, tnt và vv.
2. Payment: T / T, Công Đoàn phương tây, Paypal và như vậy.

Bảo hành:

>& Thương hiệu mới.

›& OEM / ODM có sẵn.
›& 100% thông qua kiểm tra chất lượng và kiểm tra lão hóa.
›& 3 năm bảo hành (Kể từ ngày giao hàng).

Hỗ trợ kỹ thuật:

Chúng tôi hỗ trợ hướng dẫn kỹ thuật để giải quyết sự cố hoặc các thành phần thay thế và cung cấp dự án cấu hình mạng liên quan.
Dịch vụ sau bán hàng
Chúng tôi có sau khi dịch vụ cho 24 giờ, hứa hẹn sẽ cung cấp dịch vụ kỹ thuật hoặc hướng dẫn trong bất cứ lúc nào.
Đồng nghiệp của chúng tôi sẽ đáp ứng yêu cầu của khách hàng trong vòng 12 giờ sau khi khẩn cấp xảy ra.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Mô-đun thu phát quang OEM / ODM tốc độ cao 100G Base SR4 850nm bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.